Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องเซ็กส์ที่คนมีลูกต้องอ่าน  

รุ่นพี่คนหนึ่งแกไปสอนหนังสือ แล้วเล่นเฟสบุค วันหนึ่งแกก็เขียนอะไรไว้ ซึ่งเราว่าขำแต่ก็กระทบใจอย่างแรง..................

ครูครับ พ่อผมทะเลาะกับแม่ (บุคคลมีลูกควรอ่าน)

.by รุ่นพี่ของเจ้าของกระทู้ on Wednesday, September 29, 2010 at 11:43am.

วันชัยลูกพม่าอายุ 5 ขวบ ถ้าใครๆเห็นเชื่อว่าจะต้องเอ็นดูเขา เด็กตัวดำๆ ทาแป้งพม่าหน้าขาวทุกวัน เวลายิ้มฟันข้างหน้าดำ ที่สำคัญคือเขาเป็นเด็กมารยาทดีมาก ทุกวันเวลาเขามาจากบ้าน หรือผมมาจากไหน วันชัยจะวิ่งมาหา เพราะผมจะมีขนมมาฝาก ถ้าไม่มี ขนมก็จะให้เงินไปซื้อขนมกิน เป็นอย่างนี้ทุกวันจนเป็นที่ไว้วางใจของวันชัย วันหนึ่งขณะนั่งกินข้าว (ผมนั่งกินข้าวแต่วันชัยไปนั่งเฝ้า เพราะเขากินมาจากบ้านแล้ว) วันชัยก็เอ่ยขึ้นมาว่า      

วันชัย "ครูครับผมเห็นพ่อทะเลาะกับแม่"      

ครู  "ทะเลาะเมื่อไหร่"      

วันชัย " ทะเลาะกันทุกคืนเลย "      

ครู "ทะเลาะกันยังไง"      

วันชัย "พ่อก็แก้ผ้าแม่ก็แก้ผ้า"      

ครู "แล้วใครชนะ"      

วันชัย "แม่ชนะ เพราะ แม่นั่งข้างบน หัวเราะด้วย ร้องไห้ด้วย"

เท่านั้นแหละครับ ผมไม่เป็นอันกินข้าว หัวเราะก๊ากๆๆๆ  ส่วนวันชัยก็นั่งหน้าตาเฉย เหมือนว่าเขาได้เอาเรื่องที่ฟ้องครูเสร็จแล้ว เพราะผมมักสอนวันชัยเสมอไม่ให้ทะเลาะกับคนอื่น และเมื่อพี่ๆ แกล้งวันชัยผมมักจะ เอ็ดรุ่นพี่เสมอ ครั้งนี้การเล่าของวันชัยคงจะสื่อความหมายว่าให้อาจารย์เดียร์ ช่วยไปบอกพ่อกับแม่หน่อยว่าอย่าทะเลาะกัน เพราะมันไม่ดี

เจ้าของกระทู้ขอถาม ...........เราควรแยกห้องนอนกับลูกตอนเค้าอายุเท่าไหร่ดี

จากคุณ : ใหม่ยกกำลัง
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 53 15:13:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com