Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำด้วยค่ะ ท้อง10weekไอไม่หยุดทำไงดี  

ตอนนี้ทานน้ำอุ่นๆอยู่ตลอดตามด้วยน้ำผึ้งผสมมะนาวแต่อาการยังไม่ดีขึ้นเลย
เพื่อนๆพี่ๆในห้องนี้ช่วยแนะนำวิธีให้หายไอด้วยค่ะ ปรึกษาหมอแล้วหมอให้ทานยาไบโซวอลได้แต้หาข้อมูลมาเขาบอกว่าห้ามใช้ในหญิงมีครรภ์3เดือนแรกเลยไม่ได้ทานส่วนยาละลายเสมหะทานอยู่ก่อนหหน้านี้มา3วันวันละซองก็ไม่หายกลัวอันตรายเลยเลิกทานไปแล้วค่ะ ว่าจะไปหาหมอแต่ก็กลัวยามีผลต่อลูกจังเลยค่ะ

จากคุณ : ikkyiky
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 53 16:25:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com