Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คลีนิกนมแม่ระหว่างศิริราชกับ ร.พ.เด็กค่ะ ไปที่ไหนดีคะ  

รบกวนแม่ ๆ ที่เคยไปคลีนิกนมแม่ทั้ง 2 แห่งนี้ด้วยค่ะว่าที่ไหนดีกว่ากัน ไปแล้วกลับมาให้นมลูกแบบมั่นใจได้ว่าลูกกินนมเก่งขึ้นมาแน่ ๆ และแม่ก็มีความมั่นใจในการให้นมอย่างถูกวิธีแน่นอน แล้วถ้าไปต้องไปกี่วันคะ แล้วต้องไปอยู่ทั้งวันหรือเปล่า แล้วบรรยากาศที่ไหนน่าไปมากกว่ากัน เพราะเคยไปที่ ร.พ.เด็กมาทีนึง (แต่ไม่ได้ไปคลีนิกนมแม่นะคะ) บรรยากาศน่าหดหู่มาก เพราะมีแต่เด็กไม่สบายเต็มไปหมดเห็นแล้วใจไม่ดีเลยค่ะ

คลีนิกนมแม่ศิริราชอยู่ตรงไหนของโรงพยาบาลคะ และของโรงพยาบาลเด็กอยู่ตรงส่วนไหนของโรงพยาบาลคะ รบกวนแม่ ๆ ทั้งหลายด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ (อาจจะเข้ามาดูแต่อาจไม่ได้ตอบเพราะลูกวางไม่ได้เลยค่ะ ร้องให้อุ้มตลอด)

จากคุณ : มะม่วงหาว มะนาวโห่
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 53 07:32:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com