Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในเชียงใหม่ มีคลีนิคที่ไหนบ้างค่ะ ที่อยู่ในเครือของ ร.พ.ศรีพัฒน์ค่ะ

เมื่อก่อนก็พาลูกชายไปรับบริการที ร.พ.ศรีพัฒน์นั่นแหละค่ะ  แต่ว่าไม่สะดวกในการเดินทาง แล้วก็คนเยอะมากที่จอดรถก็ไม่มีไปครั้งหนึ่งต้องเสียเวลาเป็นวันเลย  ก็เลยย้ายลูกชายมาที่ ร.พ.เอกชนแห่งหนึ่งแต่ว่ารู้สึกว่าเป็นไข้ทีต้องไปรับยาถึง 2-3 ครั้งก็ยังไม่หาย (เหมือนประมาณว่าเลี้ยงไข้อะค่ะ)

ด้วยความเป็นแม่นะคะ  ก็อยากให้เขาหายไวๆ  ก็อยากใช้บริการของร.พ.ศรีพัฒน์ค่ะ แต่ก็คิดว่าถ้าเป็นคลีนิคในเครือก็คงน่าจะดีกว่า น่าจะสะดวกกว่า

แนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : จงพยายามอย่างที่สุด
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 53 12:32:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com