Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + มีตติ้งลิงโบรี ปี2 กล้องแพทแพทค่า + +

งานวันนี้คนเยอะมากๆ เลย  แล้วก็วุ่นๆ กันด้วย
เพราะแต่ละคนก็อยากถ่ายรูปเก็บไว้กัน  แล้วเด็กๆ ก็วิ่งให้พ่อแม่วิ่งตามกันจนเหนื่อยเลย
ขนาดแพทแพทวิ่งน้อยกว่าเพื่อนแล้ว  เรากับป๊าโป้งยังเหนื่อยเลยค่า  สงสัยจะแก่แล้ว  อิอิ..

และที่สำคัญ ! ! ! ต้องขออภัยแม่ๆ หลายๆ คนด้วยที่บางทีเราจำชื่อไม่ได้บ้าง  
หรือจำไม่ได้ว่าใครลูกใครบ้าง  น่าจะมีทักผิดทักถูกไปหลายคนเลย
ขอสารภาพว่าปรกติเป็นคนจำหน้าคนไม่เก่งมากๆ เลยค่ะ
เลยอาจมีเอ๋อไปหลายช็อต  ขอโทษจริงๆ ค่า  /\

จริงๆ ถ่ายรูปไปเยอะกว่านี้มาก  แต่ว่า..แต่ละรูปเบลอทั้งนั้นเลยค่ะ  T T
ถ้ารูปไหนที่ถ่ายๆ ไปด้วยกันแล้วไม่ได้ลง  แปลว่ารูปเบลอจนดูไม่ด้ายยยยเลยค่ะ
ต้องขอโทษแม่ๆ บางคนที่ถ่ายรูปกับเราแล้วไม่มีรูปมาลงให้ดูด้วยนะคะ
แล้วถ้าใครมีรูปที่ถ่ายกับแพทแพทแบบชัดๆ  รบกวนลงรูปทู้นี้ไว้ให้หน่อยนะค้า
อยากขอเซฟเก็บไว้เป็นที่ระลึกค่ะ  ขอบคุณค่า  /\

จากคุณ : pufpuf
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 23:45:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com