Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ แจก E-Book แบบฝึกหัดเด็กอนุบาล +++++

*** เพิ่มเติม ขอ e-mail ที่เป็น hotmail yahoo gmail คะ เพราะ File เกิน 2 mb และมีทั้งหมด 5 File ค่ะ ***

+++  กระทู้ด๋อยแล้ว ตามไปที่นี่ค่ะ  http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9798595/N9798595.html +++

เหมี่ยวเอามาจาก  www.schoolexpress.com  ในเวปนี้มี Free Worksheet มากมาย  
ในส่วนของ Free Worksheet มีแบบฝึกหัดเย๊อะแยะ ลองเข้าไปโหลดกัน

แต่วันนี้เหมี่ยวแจก e-book ค่ะ ก่อนหน้านี้ e-book เคย free อยู่ช่วงนึง เหมี่ยวเข้าไปโหลดเก็บไว้นานแล้วค่ะ
แต่ตอนนี้ ไม่ Free แล้ว  เพราะถ้าเพื่อน ๆ เข้าไปใน e-book ก็จะต้องเสียเงินกันหล่ะ  
เหมี่ยวก็มาแจกกันดีกว่า เป็น pdf นะคะ  เหมี่ยวจะทยอยแจกนะคะ  เหมี่ยวมีไม่ครบเท่าในเวป นะคะ น้อยกว่านิดหน่อยเท่านั้นเอง

เริ่มต้นด้วย
Math นะคะ  เพื่อน ๆ ลองดูตัวอย่างที่เวปที่เหมี่ยวบอกนะคะ มีหลายแบบ
ตั้งแต่ บวก ลบ คูณ หาร เริ่มจากเลขหลักเดียว สองหลัก สามหลักค่ะ

+++ ถ้ากระทู้ด๋อยไปอีก ส่งเมล์ไปหาที่ kumtalord@hotmail.com ++++

ใครต้องการ ลง e-mail ไว้นะคะ สำหรับเพื่อนที่ไม่มี login ส่งเมล์ไปหาเหมี่ยวตามด้านบนค่ะ
เพื่อป้องกัน e-mail ผิดแล้วเหมี่ยวติดต่อไม่ได้ เดี๋ยวจะหาว่า ไม่ส่งให้นะจ๊ะ

+++ รบกวน โหวดให้ด้วยนะคะ เผื่อเพื่อน ๆ คนอื่น ๆ ไม่เห็นจ๊ะ +++

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 53 09:41:56

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 53 10:37:38

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 53 09:36:30

จากคุณ : มนอิฐ-กระดุม
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 53 09:19:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com