Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่ะ คอหนูยังไม่แข็งสักที - -"

น้องอายุจะ 5 เดือนแล้ว คอยังไม่ค่อยแข็งเลยอ่ะค่ะ คือพอคว่ำแล้ว หน้าก็จุ้มอยู่บนฟูก ไม่ค่อยเงยเหมือนเด็กคนอ่ืน อย่างนี้ผิดปกติไม๊คะ

ปล ถ้าจับนั่ง ตัวก็ยังเอนๆ คอก็ตรงบ้างเอียงบ้าง แต่ถ้าอุ้มก็จะชูคอดีนะคะ ยกเว้นแต่ถ้านานเกิน คอก็จิ้มบ่าเหมือนกัน

มีใครเป็นบ้างไม๊คะ

จากคุณ : We@Tiny
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 53 22:21:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com