Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>ลูกหย่าขวดไม่ได้ ทำอย่างไรดี<<<{แตกประเด็นจาก N9800130}

จากกระทู้ก่อนเห็นว่ามีคุณพ่อคุณแม่หลายคนมีปัญหานี้กันเยอะ

บางคนก็ไม่ทราบว่าควรหย่าขวดเมื่อไหร่

บางคนคิดว่า ยิ่งดื่มนมนานๆ ยิ่งดี

ทั้งที่จริงแล้วการติดขวดนมนำปัญหามาให้เด็กๆ อนาคตของชาติของพวกเรา มาหลายด้านมาก ทั้งด้านร่างกาย พัฒนาการ และ อารมณ์

จึงขอใช้พื้นที่ตรงนี้นำความรู้ที่มีมาบอกนะคะ

หากผิดพลาดประการใด ตักเตือนได้นะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : เสร็จฉันล่ะเจ้านาย
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 53 11:05:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com