Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****ถึ ง สมาชิกเชี่ยนหมากทุกท่าน ***** (โปรดอ่าน)

สืบเนื่องจากกระทู้ทำปฏิทินเชี่ยนหมาก ปี 2554

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9685418/N9685418.html

คณะผู้จัดทำ ได้ประชุมกันเรื่องลงรูปในปฏิทินแล้ว ให้สมาชิกรับทราบ ดังนี้

* รูปที่จะนำมาลงในปฏิทิน ปีนี้เราขอเป็นรูปครอบครัว (ถ้าไม่สะดวกลงรูปครอบครัว จะลงรูปตัวเองกับลูกๆก็ได้จ้า แล้วแต่สะดวกค่ะ) ซึ่งจะนำมาลงในเดือนเกิดของสมาชิกเชี่ยนหมาก  ยกตัวอย่าง เช่น ป้าปุย เกิดเดือนมิย. ก็จะเอารูปครอบครัวป้าปุย (ลุงเต่า ป้าปุย น้องแพรวา น้องไหม) มาลงรูปในเดือนมิย.

ส่วนวันเกิดของน้องแพรวา น้องไหม ก็จะไปใส่เป็นวันเกิดของเดือนนั้นๆที่ด้านล่างปฏิทิน ไม่ลงรูป

* ให้สมาชิกส่งรูปมาที่อีเมลล์หนูกุ๊ก  หรือถ้าส่งไม่เป็นหรือไม่สะดวกก็ให้ลงไว้ที่กระทู้นี้ได้เลย (ระบุวันเกิด หรือ วันครบรอบแต่งงานให้ด้วย)

***ขอรูปใหญ่ๆหน่อยนะคะ หรือถ้าส่งเมลล์มาได้ยิ่งดี ไฟล์ใหญ่รูปจะละเอียดออกมาจะได้สวยๆค่ะ***

*  ถ้าสมาชิกท่านใดไม่ส่งรูปภายในวันที่ 1 พ.ย.53  ทางทีมงานขออนุญาตลงรูปเก่าๆที่เคยมีลงแทนให้นะจ๊ะ

* ถ้าสมาชิกท่านใดได้รับหลังไมค์เรื่องรูปแล้วไม่ตอบรับกลับมา ทางทีมงานถือว่าสละสิทธิ์ในการลงรูปในปฏิทินนะจ๊ะ

ปล.ถ้าสมาชิกท่านใดมีข้อแนะนำหรือข้อสงสัย ให้ทิ้งข้อความไว้ในกระทู้นี้ได้เลยจ้า

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 53 11:50:48

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 53 16:03:03

จากคุณ : kookgee!
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 53 11:42:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com