Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชียงใหม่ จะพาสามีไปทำหมันที่ไหนดีค่ะ

ตอนนี้มีลูกสองคนแล้ว น้องอิมคนเล็กได้ 17วันค่ะ
ไม่ทราบว่าจะพาสามีไปทำหมันได้เลยมั้ย
แบบว่าสามีเร่งยิกๆๆๆ เลยอ่ะ หาข้อมูลให้หน่อย พี่แกอยากทำเต็มขั้น
สาเหตุ เพราะเราต้องรอตรวจหลังคลอด เดือนครึ่ง เค้าเลยอยากทำให้มันเสร็จ
ก่อนจะถึงกำหนด คิดดู แหม สามีเราเนี๊ยะ ไม่ค่อยเลย

อยากทราบเรื่องค่าใช้จ่ายอะค่ะ
ที่ราม ศรีพัฒน์ สวนดอก หรือที่อื่นๆอ่ะคะ

รบกวนทีนะคะ สามี want มากมายค่ะ ถามทุกวัน

จากคุณ : nirunaoko
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 53 13:16:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com