Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกเลย์เอาท์ปฏิทินปี 2553 ครับ เอารูปคนที่คุณรักใส่ลงไปก็ใช้ได้เลยครับ ติดต่อทีมงาน

เป็นเลย์เอาท์ปฏิทินของปีหน้านะครับ ปี 2554 ที่หัวกระทู้พิมพ์ผิดอ่ะครับ ขอโทษทีครับ

ตอนนี้ภรรยากำลังตั้งท้อง คลอดประมาณเดือนมีนาคม 2554 เลยมีความคิดว่าจะทำปฏิทินปีหน้าไว้ครับ และคิดว่าจะทำไปทุก ๆ ปีและเก็บไว้ให้เค้าตอนเค้าโตเป็นผู้ใหญ่  ไหน ๆ ก็ทำแล้ว ก็เลยเอามาแบ่งปันครับ มีพื้นฐาน photoshop นิดหน่อยก็น่าจะทำได้แล้วนะครับ หรือถ้าใครเก่งจะไปทำเพิ่มก็ได้  เป็นภาพขนาด 8x6 นิ้วครับ เอาไปอัดแล้วก็ไปร้านถ่ายเอกสารเจาะห่วงใส่ เอาฐานของปฏิทินเก่า ๆ มาใส่ แค่นี้ก็เรียบร้อยแล้วครับ

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 53 14:25:30

จากคุณ : นู๋แอนนี่
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 53 13:07:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com