Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง คุณ นาย ที่ต้องการหย่ามากๆ ติดต่อทีมงาน

อยากถามคำนึง ไปตรวจโรคมารึยังค่ะ ถ้ายัง ขอเเนะนำว่าให้ไปตรวจค่ะ คุณอาจจะไม่ได้ติดจากเด็กของคุณ
เเต่ คุณอาจติดเพราะเเม่ๆห้องนี้เเช่งไว้ก็ได้ (เราคนนึงล่ะ)

เราไม่รู้ว่าภรรยาคุณมีข้อดีข้อเสียยังไงนะคะ อาจจะมากขนาดที่คุณทนไม่ได้
เเต่การที่คุณคบคนอื่น ขณะที่คุณยังเเต่งงาน มันไม่ใช่ืการกระทำของผู้ชายที่ดีค่ะ
ถ้าคุณบริสุทธิใจที่จะเลิกกับภรรยาจริงๆ ต้องรอให้หย่าก่อน เเล้วจึงคบกับคนใหม่ค่ะ
เราว่าการที่คุณคบผู้หญิงของคนพร้อมกัน มันทำให้เปรียบเทียบข้อเสียของอีกฝ่ายได้ง่ายเกินไปรึเปล่า

ลองคิดตามนี้นะคะ

ขณะที่
ภรรยาคุณใส่เสื้อผ้ามอมๆผมเผ้ากระเซิง เลี้ยงลูกทั้ง 2 ตัวเลอะคราบอาหาร คราบน้ำลาย คราบฉี่ของลูกคุณ
ชู้คุณก็ใส่ชุดสวยๆ ฉีดน้ำหอมราคาเเพงๆ ผมผ่านการจัดทรงมาจากซาลอน พิถีพิถันกับการเเต่งตัวตั้งเเต่หัวจรดเท้า

ขณะที่
ภรรยาคุณบ่นว่าคุณไม่ช่วยเลี้ยงลูก ไม่เอาขยะไปทิ้ง ไม่ช่วยล้างจาน ไม่เอาฝาชักโครกลง ไม่ช่วยเอาผ้าไปตาก
ชู้คุณก็ป้อนคำหวานต่้างๆนาๆ คิดถึงนะคะ ฝันดีนะคะ กินข้าวรึยังคะ ดูเเลตัวเองด้วยนะคะ ขับรถระวังนะคะ

ขณะที่
ภรรยาคุณนอนหลับ มีนอนกรนบ้าง นอนน้ำลายไหลบ้าง นอนดิ้นบ้าง เพราะเธอเหนื่อยจากการดูเเลลูกเเละดูเเลบ้าน
ชู้คุณก็นอนอยู่ในวงเเขนคุณ ท่านอนเธอสง่างาม ชุดนอนสวยเซ็กซี่ เเขนขาที่กรีดกรายมาบนตัวคุณ

ขณะที่
คุณพาชู้ไปช๊อปปิ้ง ดูหนังฟังเพลง ดินเนอร์เเพงๆ นั่งรถกินลม
ภรรยาคุณต้องกวาดบ้านถูบ้าน ซักผ้าตากผ้ารีดผ้า ทำกับข้าวล้างจาน รดน้ำต้นไม้

ขณะที่
คุณเริงระบำบทรักคุณกับชู้
ภรรยาคุณต้องเหนื่อยดูเเลลูก

ขณะที่
คุณมา่ตั้งกระทู้ทำร้ายจิตใจผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งได้ชื่อว่าเป็นภรรยาเเละเเม่ของลูก คุณลืมอะไรไปรึเปล่า ว่าเธอเป็น
คนที่คุณตัดสินใจเเต่งงานด้วย สัญญากับเธอว่า เราจะอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขตลอดไป คุณจะไม่ทำให้เธอเสียใจ

เราจะเเนะนำให้นะคะ
ว่าภรรยาคุณสมควรได้รับเงินเท่าไหร่
ค่าจดทะเบียนสมรสงี่เง่า จอมปลอม จากผู้ชายหลอกลวง ไม่ซื่อสัตย์ ไม่จริงใจ            ประเมินค่าไม่ได้
ค่าใช้ร่างกายเพื่อเป็นเครื่องมือสนองตัณหาให้คุณตลอดเวลาที่เเต่งงานกันมา               ประเมินค่าไม่ได้
ค่าอุ้มท้องลูกของคุณ 2 คน ตลอด 9 เดือน เเละความเจ็บปวดทั้งก่อนเเเละหลังคลอด      ประเมินค่าไม่ได้
ค่าสถานะใหม่ของเธอ "หย่าร้าง"                                         ประเมินค่าไม่ได้
ค่าเลี้ยงดูลูก เเละค่าดูเเลบ้าน                                            ประเมินค่าไม่ได้
ค่าเสียใจต่อการกระทำของคุณ                                            ประเมินค่าไม่ได้

ทางที่ดีกลับตัวกลับใจเถอะค่ะ
อย่าให้ลูกเห็นตัวอย่างที่เลว จากพ่อของเขาเลย

จากคุณ : darkheart
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 53 23:16:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com