Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ๆคนไหนใช้ครีมมะขามของกลุ่มแม่บ้านพะเยาบ้างค่ะ ช่วยทีนะคะ ติดต่อทีมงาน

เห็นเค้าฮิตกันมากๆในห้องแป้ง
เราไม่มีล็อคอิน เข้าไปโพสที่ห้องแป้งไม่ได้อะค่ะ

แต่เหมือนเคยเห็นผ่านๆว่าแม่ๆ ในห้องนี้ใช้กันอยู่
หลายคน ครีมมะขามของกลุ่มแม่บ้านพะเยากับ
น้ำผึ้งล้างหน้าของสุพฤษา

1.หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ แบบไม่ต้องสั่งผ่านเน็ตนะคะ
(บ้านเราอยู่แถวเสาชิงช้าค่ะ)
2.ต้องใช้ทุกวันมั้ย ใช้กับหน้าได้รึเปล่า

จากคุณ : อยากรู้มากมาย
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 53 17:36:23 A:125.24.110.145 X: TicketID:278372

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com