Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ ~ จ๊ะเอ๋ จำเรโน่ได้ไหมครับ หนูไปแคสติ้งงานครั้งแรกมาครับบบบ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ห่างหายไปนาน วันนี้ขอนำเสนอหนุ่มน้อยเรโน่นะจ๊ะ
ตอนนี้ เรโน่ 1 ขวบ 3 เดือน 23 วันแล้วนะ
เดินเก่งมาก
เต้นเก่งมาก
เอาแต่ใจมาก   >>> อันนี้มานไม่ใช่ข้อดีนี่หว่า
กินข้าวน้อยมากก * - * อันนี้ก้อไม่ดีเลย
พูดได้เป็นคำๆ แม่ๆๆๆ ป้อออ ยะยะยะ หมายถึงยายค่ะ

มาดูงานของหนูบ้าง คุณแม่ก้อพูดเว่อร์ไป จิงๆ หนูไม่มีงานการอะไรหรอก
แค่งานแคสติ้งเล็กๆ แต่มันเป็นครั้งแรกของหนูอ่ะ
คุณแม่บอกว่า หนูพลาดงานมาแล้ว 2 ครั้ง
คราวนี้ก้อเลย ขอซะหน่อย ยังไงก้อจะพาคุณลูกชายไปแคสให้ได้ค่ะ
ว่าแล้ว ก้อไปกันเลย

รูปเหล่าประดามี ที่ปรากฏนี้ เป็นรูปที่ทางโมฯ เค้าถ่ายให้ค่ะ
ส่วนรูปงานแคส มีเป็นวีดีโอ ที่คุณแม่แอบถ่ายไว้นิดหน่อย จิงๆ
ซึ่งถ่ายไม่ได้เรื่องด้วย
เหตุผล เพราะคุณแม่ไปกับคุณยายครับ แม่ต้องคอยจับลิง ก้อเลยไม่มีโอกาสแตะกล้องเลยยยย

~ ~ ~ มามะ มาดู รูปหนูกัน

จากคุณ : Always & Forever
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 17:45:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com