Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกบ้างจ้า*** บัตรภาพสดใส มี 3 หมวด สัตว์ ผัก ผลไม้ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้มีแม่ๆใจดีหลายท่านแบ่งปันสื่อพัฒนาลูกรัก และอื่นๆ ให้แม่ๆท่านอื่นๆนำไปใช้

เราขอเป็นตัวแทนแม่ ขอบคุณทุกท่านที่ได้แบ่งปันน้ำใจนี้โดยไม่หวงแหน

เราก็เลยอยากจะแบ่งบ้างจ้า

ใครอยากได้ทิ้งเมล์ไว้นะ

เป็นบัตรภาพ หมวดสัตว์ หมวดผัก หมวดผลไม้
มี 2 แบบ คือ - แบบที่ร้อยเป็นพวงกุญแจเอาไว้สำหรับพกพาเดินทาง
ใส่ในซองพลาสติกหาซื้อได้ที่แมคโคร แพ็คนึงมี 50 ซอง
1 ซอง ใส่ 2 รูปหน้าหลัง แล้วหาพวกกุญแจน่ารักๆ มาร้อยไว้ด้วยกัน

แบบที่สอง - เป็นแบบแผ่น เคลือบพลาสติก ด้านหน้าเป็นรูปภาพ
ด้านหลังเป็นคำอธิบาย เอาไว้สำหรับเล่าเรื่องให้ลูกฟัง

ใครต้องการแบบไหน ระบุมานะจ้ะ เพราะทั้งสองแบบ ขนาดไม่เท่ากันจ้ะ
เราทำเป็นไฟล์ .pdf สามารถเปิดแล้วปริ้นท์ออกมาได้เลย
แล้วตัดเป็นใบๆ แล้วก็ใส่ซองพลาสติก หรือเคลือบพลาสติกได้เลย

รูปตัวอย่าง

ส่งให้ทุกคนแล้วจ้า ทั้ง 2 แบบ ขอให้น้องๆ หนูๆเล่นให้สนุกนะจ้ะ
ปล. ถ้าปริ้นท์รูปลงในกระดาษหน้ามัน หรือกระดาษที่สำหับปริ้นท์รูปถ่าย จะออกมาสวยงามมากๆ ค่ะ

(ส่งให้แล้ว ถึง คห. ที่ 85 นะคะ ใครเข้ามาใหม่ลงชื่อต่อได้เลยค่ะ
เดี๋ยวพรุ่งนี้เข้ามาดูอีกรอบ)

***** ส่งเพิ่มให้ถึง คห.94 นะคะ

แจ้งเรื่องค่ะ  เราได้เมลตีกลับของคุณ jias  เมล somsakc@tapp.in.th
 และคุณ แม่น้องอันดา  เมล sunisapi@ais.co.th
วันนี้เราลองส่งใหม่อีกครั้งค่ะ ไม่รู้ว่ารอบนี้จะผ่านมั้ย

ถ้ายังไม่ได้รับยังไง ถ้ามีเมลอื่น ก็บอกนะคะ เราจะได้ส่งไปให้ใหม่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

================================

ส่งเพิ่มให้ถึง คห. 102  นะคะ

================================

ส่งเพิ่มให้ถึง คห.125 ค่ะ

สำหรับผู้ที่เข้ามาขอใหม่ ไม่ต้องกลัวว่าจะทันมั้ยนะคะ
เราจะเข้ามาดูเรื่อยๆ จนกว่ากระทู้นี้จะตกหายไปค่ะ

แจ้งเรื่องค่ะ คุณ juhploy คห.ที่ 105 คะ
เราส่งให้คุณไม่ได้ค่ะ มันตีกลับค่ะ เมลนี้ค่ะ ypanadda@th.pewg.panasonic.com

มีเมลอื่นมั้ยค่ะ จะได้ส่งให้ใหม่ค่ะ

=================================

คุณ "สาวน้อยสวยสุด"  คห. 107
ram@viscofan.com   เมลตีกลับค่ะ
ถ้ามีเมลอื่น ก็แจ้งมานะคะ

เช่นเดียวกันกับคุณ  "แค่บ่นเฉยๆ"  คห.115
ghaen@truemail.co.th  เมลตีกลับเช่นกันค่ะ

ถ้าได้เข้ามาอ่าน ก็ลงเมลอื่นไว้นะคะ จะได้ส่งให้ใหม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 53 00:58:29

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 53 23:55:16

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 53 23:08:37

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 53 23:07:33

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 53 23:07:03

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 53 17:33:53

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 53 14:37:34

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 53 14:34:26

จากคุณ : JaySum
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 18:31:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com