Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---พึ่งกลับจากงาน MODERNMOM มาจ้า--- ติดต่อทีมงาน

ไปถึงงานประมาณเกือบ 5 โมงเพราะต้องรอพ่อน้องอ๋องกลับทำงานแวะมารับ

รถติดมากๆ  เราก็ว่าโห...นี่ไปงาน MODERNMOM กันหมดเลยเหรอเนี่ย

แต่...ไม่ใช่อย่างที่คิดละ  มีงานซ้อนงานซ้อนงานอยู่ประมาณมากกว่า 5 งานค่ะ

แถมมี  "งานคอนเสิร์ต pD Concert" โอ้โหแฟนคลับมากมาย

รถเยอะมากกกกกกกกกก กว่าจะได้ที่จอดรถ วนอยู่นานมาก  

เอารูปร้านต่างๆมาฝากนะคะ แต่ขอบอกนิดนึงค่ะว่า

ขอโทษด้วยแบบว่าลืมชาร์ตแบตค่ะ เลยได้มานิดนึง  

ประกอบกับคุณลูกวิ่งวุ่นวายกะคุณหลาน โอ้ยเหนื่อยเจงๆ

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 53 23:02:42

จากคุณ : nongong16
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 53 23:02:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com