Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดกระทู้..........ขอโทษแม่ๆๆในห้องเปิดท้ายคะั ติดต่อทีมงาน

เนื่องมาจากกระทู้ที่ผ่านมาทำให้ แม่ๆๆในนี้(อาจจะโกรธ )  ไม่พอใจ  ที่เราเอาของจากที่เว็บอื่นมาขาย ต่อในราคาที่แพงกว่า  หลังจากที่ชั่งใจอยู่นานว่าจะทำยังไง   เราเลยอยากจะชี้แจงทุกท่าน  ว่าเราไม่ทราบว่าทำอย่างนั้นมันผิดกฎ  เราเห็นว่าเป็นของมือสองเหมือนกัน  และเราก็ไม่ได้เอาของใหม่มาลงขาย                        .....เราอยากจะขอโทษที่ทำแบบนั้นนี่คือคำขอโทษที่มาจากใจเราจริงๆๆ หวังว่าคงให้อภัยกันนะคะ   สืบเนื่องจากกระทู้ที่ผ่านๆๆมา  เราขอโทษคะ  ต่อไปนี้  เราจะไม่ทำอะไรแบบนั้นแล้ว  (กลัวโดนจับได้อีกว่าแพงกว่า  แม่ๆๆในนี้เก่งๆๆกันทุกคน )    ถ้าเราจะลงขายในครั้งต่อไป  จะมีแต่ของลูกกับ  ของเราทั้งนั้น  ไม่มีการเอาจากเว็บอื่นมาขายเนื่องที่มีแม่ๆๆซื้อของเล่นต่อจากเราไปชิ้นนั้นเป็นของเราและส่งไปให้แล้วตั้งแต่วันพฤ คะ อยากให้แม่ๆๆที่ได้รับของจากเราไปแล้วช่วยมาลงชื่อยืนยันให้ด้วยคะว่าเราไม่คิดจะโกงใครมีของที่ส่งไปแล้วจริงๆๆแน่นอนคะ เราขอสัญญา  และขอโทษกับเรื่องที่ผ่านมาด้วยนะคะ

จากคุณ : แม่น้องก้า
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 53 19:37:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com