Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

jumperoo รุ่นไหนน่าเล่นกว่ากัน Rainforest กับPlanet Blue Sky ติดต่อทีมงาน

jumperoo รุ่นไหนน่าเล่นกว่ากัน Rainforest  กับPlanet Blue Sky
ใครเคยซื้อรุ่นไหนให้ลูกเล่นบ้างค่ะ สงสัยมันมีสองรุ่นอันไหนของเล่นดูน่าเล่นกว่าค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกเลยน่าเล่นไปหมด (แม่จะเล่นเองหรือลูกเล่น) ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ กะจะพรีมาค่ะแต่เพื่อนบอกว่าต้องรอหลายเดือนน่ะ เลยไปดูที่ เซ็นทรัล ราคาตั้ง8000 กว่าแนะ ถ้าพรีอยู่ที่ 3500 ต่างกันมากแต่ต้องรอ แต่ก็ยังมองหามือสองอยู่ค่ะอยากได้สภาพดีค่ะ มีมาเสนอขายค่ะ แต่เลือกไม่ถูกจะเอารุ่นไหนดี
ช่วยหน่อยน่ะค่ะขอบคุณค่ะ

จากคุณ : hasballa
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 53 22:33:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com