Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^โฉมเอย โฉมงาม อร่ามแท้แลตะลึง...มี่จังบ้านชานเรือนส่งเข้าประกวดมาลองชุดไทยให้ชมคร่า... ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณทุกแรงโหวตชุดให้มี่จังด้วยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9880177/N9880177.html

แต่ไม่ได้ใช้ชุดตามที่โหวต เพราะชุดร5 ทำไซส์4ขวบขึ้นไปค่ะอดเลย ทีนี้ก็เหลือแค่ชุดกุมารีนุ่งโจง (แต่แว๊บมาว่าเด็กที่คอนโดใส่กันเยอะ) เลยเปลี่ยนใจมาแนวแม่พลอยชุดร7 ค่ะแอบเลียนแบบหนูแอ๊ตต้าคนสวย อิอิ

ไหนๆก็ไหนๆแล้วชุดหวานแต่สีเปรี้ยวค่ะ เอาสีม่วงโลดดดด จะได้เข้ากะลุคมี่จังอิอิ เป็นยังไงมาชุด แม่หญิงมี่จังเลยค่า....

ปล..ได้ชุดแกะกล่องวันนี้เลยมาลองให้ชมค่ะ ยังไม่เซตหน้าผม
วันจริงรับรองสวยกว่านี้แน่ อิอิ (ไม่แต่งหน้าค่ะมนว่ายังเล็กไป)แต่ผมคงสวยกว่านี้ค่ะ หุหุ

เอาใจช่วยเชียร์มี่จังด้วยนะคะ

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 53 15:02:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com