Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ มาลงชื่อเเละวันเกิดลูกกันเร็ว อยากทำปฏิธินรวมวันเกิดเด็กๆห้องชานเรือนจ้า ^^ ติดต่อทีมงาน

อยากจะทำปฏิิธินรวมวันเกิดเด็กๆห้องชานเรือนน่ะค่ะ ปีไหนก็ได้นะคะ เด็กโต เด็กเล็ก ได้หมดค่ะ ^^

ขอชื่อน้อง ชื่อคุณเเม่ วันเดือนปีเกิดน้อง เเละเพศด้วยค่า

--แก้ไขเพิ่มเติมค่ะ--

เนื่องจาก จขกท อยากจะทำปฏิทิน(เขียนหัวกระทู้ผิดซะงั้น)นี้ เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่
เเก่คุณพ่อและคุณเเม่ชาวชานเรือนทุกท่าน เเละอยากจะรวบรวมรายชื่อให้เสร็จก่อนสิ้นปี
จึงจะขอปิดรับรายชื่อวันสุดท้ายในวันที่ 30 ธันวาคม 2553

เเละวันที่ 31 ธันวาคม 2553 (ถ้าทัน) จึงจะเเจกจ่ายเเก่คุณพ่อคุณเเม่ชาวชานเรือนทุกท่าน

ปล.ถ้าไม่สวยงามประการใด ข้ออภัยมา ณ ที่นี้นะคะ มีปัญญาทำได้เเค่นี้ - -" 555

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 53 22:33:57

จากคุณ : darkheart
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 53 15:34:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com