Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของขวัญปีใหม่ จากใจ พี่นัทตี้ สำหรับผู้ที่พลาด " เสื้อเชี่ยนหมาก " ค่ะ ติดต่อทีมงาน

จากการที่ได้มีการแจกของขวัญปีใหม่ " เสื้อเชี่ยนหมาก " อันสวยงาม น่ารัก สวมใส่แล้วสบาย เป็นเกียรติ เป็นศรีแก่เจ้าของ ฮ่าฮ่าฮ่า เมื่อปลายปีที่ผ่านมา

มีผู้พลาดรางวัลกันไปหลายรายมาก... แต่อย่าเพิ่งเสียใจ ร้องไห้น้ำตานองหน้านะคะ  ปีนี้เริ่มต้นปีดูท่าทางทุกคนจะมีโชคกันถ้วนหน้า ไม่น้อยหน้ากัน เพราะว่า

พี่นัทตี้ ให้เงินสนับสนุนในการทำเสื้อ " เชี่ยนหมาก " แจกทุกคน  (ครอบครัวละ 1 ตัว)  โดยที่มีข้อแม้ว่าเป็นผู้ที่พลาดจากการแจกเมื่อปลายปีเท่านั้น

สำหรับเสื้อ จะเป็นลายเดิม และ สีเดียวคือ " สีฟ้า "  นะคะ  เพราะว่าเป็นสีกลางๆ  ที่ดูสวยงาม ไม่เด่น และไม่ทึบจนเกินไป เหมาะแก่การสวมใส่ออกสู่สายตาประชาชนมากค่ะ

ส่วนที่จำกัดสีเดียวเนื่องจากว่า  ร้านที่เราซื้อเสื้อนั้น ถ้าจะได้ราคาขายส่งต้องซื้อ SIZE ละ 6 ตัว/1 สี  ถ้าให้เลือกกันเอง ดูท่าแล้วจะสร้างความลำบากให้แก่คนดำเนินงานมากๆ ค่ะ

ดังนั้น...ขอให้ท่านที่มีรายนามดังต่อไปนี้ ช่วยระบุ size ตามที่ให้ไว้ในลำดับต่อไปด้วยนะคะ

ขาด ตก หล่น ใครไป สามารถท้วงติงได้ทางหลังไมค์นะคะ... และขอโทษล่วงหน้าด้วยค่ะ

ปล.รูปในบล็อค อาจจะไม่มีรูปท่านเนื่องจากเวลาในการจัดทำมีจำกัด และ ถ้าใส่รูปทุกท่าน อิชั้นคาดว่าเสื้อคงจะไม่มีที่ว่างเลย เพราะว่าสมาชิกเราเต็มไปหมด ฮ่าฮ่าฮ่า

ทั้งนี้ขอกราบขอบคุณ  " พี่นัทตี้ "  ด้วยค่ะ ที่ให้การสนับสนุนในครั้งนี้ ลูกสาว

ขอโชว์เสื้ออีกรอบ หลังจาก..โชว์ไปแล้วนับครั้งไม่ถ้วน ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : ลูกไหม
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 54 14:09:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com