Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆมาดูการใส่เสื้อชั้นในให้หน้า อกเด้งๆสวยๆกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

จริงๆ ไม่ค่อยเกี่ยวกับเด็กเท่าไหร่หรอกค่ะ แต่เกี่ยวกับแม่มากกกกกกกเพราะตั้งแต่คลอดลูกมาเนี่ย ลูกก็ดูดๆน๊มนมเรา น๊มนมเลยย่อนคล้อยตามแรงดน้มถ่วงของโลก จากที่เคย เชิดๆ เริ่ดๆ ก็ แฟ๊บๆ แฟ๊บอย่างเดียวไม่พอ มันเหี่ยวด้วยนี่สิ ถ้าเรายืนมองตัวเองในกระจก จะดูว่าเฉยๆ ไม่เห็นมีไรเลย ลองไปนั่งที่หน้ากระจกร้านเสริมสวยที่เป็นเต็มตัวสิค่ะ มันจะทำให้เห็นเลย ว่ามันคล้อยลงจริงๆ

ว่าแล้วก็หาดูในอากู๋เลยดีกว่า วิธีเสริมอึ๋มแบบไม่เจ็บตัว ไปเจอคลิบนี้โดยบังเอินค่ะ เลยลองทำดู มันเด้งๆ สมใจจริงๆค่ะ พอใส่เสื้อแล้ว มันไม่ย้อยเหมือนเดิมเลยอ่ะ  ลองๆดูกันน๊า มันเสริมบุคลิกภาพให้เรากลับมาดูดีได้อีกเยอะเลย ภายในไม่เป็นไรให้สามีกับลูกเป็นพอ เวลาออกข้างนอกก็นะนิดหน่อย อิอิ
วิธีการใส่เสื้อชั้นในของสาวญี่ปุ่นนะค่ะ เค้าจะมีสอนวิธีการโกยเนื้อจากข้างรักแร้ และใต้หน้าอกโกยๆเข้าเต้า  ออกมานมเด้งทันใจเลยค่ะ  

แต่ก็ต้องเลือกยกทรงที่ เก็บเนื้อได้เยอะๆหน่อยนะค่ะ ลองดูแบบที่นางแบบใส่โชว์ก็ได้ค่ะ

หน้าๆคลิบกับหลังๆคลิบอย่าได้ไปสนใจนะค่ะ อารายก็ไม่รู้ค่ะ เนื้อหาอยู่ที่ตรงกลางค่ะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 54 10:36:39

จากคุณ : NoNg_IcEJuNg
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 54 10:36:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com