Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสื้อผ้าเด็กอ่อนที่ไม่ใช้แล้ว เราขอเถอะค่ะ บริจาคให้ครอบครัวนี้กัน ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้แนะนำที่ห้อง blue

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10195179/E10195179.html

ครอบครัวนี้เค้ามีลูก 2 คนและคนเล็กอายุไม่ถึง 2 เดือนอยู่ด้วย

ตอนนี้ ครอบครัวนี้ไปอยุ่กับ คุณนนท์ เจ้าของ ไอดินรีสอร์ท  ที่ นครนายก

ถ้ามีแม่ๆ คนไหน ที่มีเสื้อผ้าของใช้ที่ไม่ใช้แล้วและยังอยู่ในสภาพพอใช้ได้

เรามาช่วยครอบครัวนี้กันดีมั๊ยคะ

ตอนนี้เรากำลังติดต่อ คุณ นนท์ทางหลังไมค์เพื่อขอที่อยู่และจะจัดส่งของใช้เด็กไปให้

ช่วยกันคนละเล็กคนละน้อย สังคมเราจะได้น่าอยู่ ^^

ขอบคุณค่ะ

ขออนุญาตแปะที่อยู่ คุณนนท์ นะคะ

บ้านไอดินรีสอร์ท 68 หมู่6 บ้านวังยายฉิม ต.หินตั้ง อ.เมือง จ.นครนายก 26000

หากผิดพลาดประการใด หรือต้องการให้แจ้งลบ ติดต่อได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.พ. 54 15:53:39

จากคุณ : sakurasato
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 54 14:47:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com