Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มิตติ้ง "Little Tiger In Love " กล้องเจ้าหนูมินโฮ (พากษ์พิสดาร ขำๆ) ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณทีมงานทุกคนที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้น

รูปอาจไม่ครบทุกคนนะค่ะ เพราะยุ่งกะเจ้าหนูมินโฮกะพี่ชายนายอานัจอยู่

ถ่ายก็งูๆ ปลาๆ ใครอยากได้รูปตัวเองหลังไมล์มาเน้อ เดี่ยวส่งเมล์รูปต้นฉบับแบบชัดๆ ให้ค่ะ

งานนี้ไม่ได้คุยเท่าไหร่เลย  รู้สึกว่าเวลาน้อยไป เด็กๆ ก็งอแง สงสัยต้องรอลูกโตก่อนแม่ถึงจะได้เม๊าส์กัน อิอิ

หลายล็อคอินอาจไม่ได้ไปทักทายเลยด้วยซ้ำ ต้องขอโทษด้วยจริงๆ

ปล.งานนี้คอนเซ็ป ชุมพู๊ ชุมพู หวานทั้งงานค่ะ ว่าแล้วไปดูรูปกันค่ะ

เริ่มต้นด้วยสองหนุ่มก่อน ก่อนออกจากบ้านเจ้าหนูมินโฮงอแงก่อนเลย เฮ้อจะไหวไหมลูก

ปล.รูปบางรูปอาจมีแอบแซว แอบพากษ์ด้วย ไม่ถูกใจก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

จากคุณ : น้าโอ ณ บ้านนา
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 54 14:48:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com