Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##กระทู้ชวนคุย คุณแม่ๆท่านไหนไปซื้อใบสมัครสอบสาธิตเกษตร ป.1 มั่งคะ...ขอปสก.ผูที่เคยผ่านสนามสอบมาด้วยค่ะ### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า

คุณแม่ท่านใด มีปสก.ผ่านสนามสอบ มาหมาดๆปีที่แล้ว รบกวนเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ  ตอนนี้นึกภาพแค่วันไปสมัคร ก็ร้อนระอุแล้วค่ะ

ปีนี้ อยากลองดูซักตั้ง ไปซื้อใบสมัครสอบเข้าสาธิตเกษตร ตั้งแต่วันแรก รีบไปแต่ไม่เช้ามาก เลขใบสมัคร หลักพันแล้วค่ะ

คุณแม่ๆ พาลูกไปสอบกันป่าวคะ ไว้เจอกันวันยื่นใบสมัครนะคะ คงจะร้อนน่าดู ไม่รูู้ลูกจะสนุกด้วยป่าว พาไปชิมบรรยากาศการแข่งขัน ส่วนที่เรียนต่อ ป.1 ยังไม่ได้เตรียมใหู้ลูกเลยค่ะ แต่ละที่ที่ดูไว้ รอจับฉลาก รอสอบอยู่ค่ะ

อย่างอนุบาลสามเสน ก็จับฉลาก เดือนมีนาคม เข้า ประถม 1

ขอบคุณมากๆๆ นะคะที่เล่าสู่กันฟัง

จากคุณ : angermom
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 54 10:25:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com