Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"อยู่ไฟฟรี " ที่ศิริราช โทรจองล่วงหน้าที่เบอร์ 02-419-6344 ติดต่อทีมงาน

แจ้งไว้ก่อนเลยนะคะ เราก็ยังไม่เคยไป แต่อยากลองไปดู

เพราะนี่ก็ 2 เดือนกว่าแล้ว ไม่รู้ว่านานไปสำหรับการอยู่ไฟรึเปล่า

ช่วงรอแผลแห้ง เราก็หาๆๆ ขอมูลตตามเน็ต ส่วนใหญ่ค่าอยู่ไฟก็

ค่อนข้างแพง ซึ่งเราตอนนี้ก็ไม่ได้ทำงานอ่ะนะ (ขอเงินแฟนใช้อ่ะ

ก็เลยต้องเจียมตัวคะ )  และส่วนใหญ่จะดิลิเวอรี่มาที่บ้านเรา

ซึ่งเราไม่ค่อยสะดวก ในหลายๆอย่าง เช่น ใช้เวลาค่อนข้างนานต่อวัน

ราคาค่องข้างสูง 7,000 กว่าๆ ถึงเป็นหมื่น เราเก็บเงินซื้อของให้ลูกดีกว่า

(แม่ๆในนี้เห็นว่าไงคะ ไม่รู้เรางกไปเปล่า??) ก็เลยมาเจอที่นี่คะ

ประชาสัมพันธ์เลยนะคะ

คุณสมบัติที่โรงพยาบาลรับนะคะ

คลอดมาไม่เกิน 3 เดือน ไม่จำเป็นว่าต้องคลอดที่ศิริราชนะคะ

แต่ต้องมีบัตรผู้ป่วยศิริราช ไม่มีไปทำวันนั้นได้ ที่ตึกผู้ป่วยนอก

ระยะเวลาการทำ 2 ชม.ไม่มีคนเลี้ยงลูก เอาไปฝากได้ที่นั่นได้เลย พนง.บอก

นะคะ(อะไรจะดีอย่างนี้เนี่ย)

โทรจองคิวล่วงหน้า ที่เบอร์ 02-419-6344

**ลองโทรไปสอบถามก่อนก็ได้นะคะ เผื่อได้รายละเอียดเพิ่มเติม เราจะไปปลายเดือนนี้ นัดแล้วด้วย ลองดูของฟรีก็ไม่เสียหายนี่คะ ***

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 54 10:53:37

จากคุณ : mamavee
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 54 10:35:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com