Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ แม่ ๆ ใช้ของใช้สิ้นเปลือง พวก แชมพู ครีมอาบน้ำ แป้ง ให้ลูกน้อยวัยทารก ยี่ห้อไหน รุ่นไหน กันบ้างค่ะ ++ ติดต่อทีมงาน

พอดีเราใกล้จะคลอดลูกแล้วค่ะ ว่าจะหาซื้อเตรียมไว้ แต่ไปเดินดู ก็มีหลายยี่ห้อ หลายรุ่นมากมาย เลยไม่ทราบว่าจะซื้อของอะไรใช้ให้ลูกน้อยดี เราท้องแรกค่ะ รบกวน พ่อ ๆ แม่ ๆ ชานเรือน ด้วยนะค่ะ
-->แชมพู กับครีมอาบน้ำเด็ก ใช้แบบทั้งสระผม และอาบน้ำได้ ในขวดเดียวกันเลยดีหรือป่าวค่ะ
-->แป้ง ใช้เป็นรุ่นไหนดีค่ะ
ถ้ามีอย่างอื่นแนะนำได้เลยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^_^"

จากคุณ : oh-no1
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 54 10:20:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com