Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---------รีวิวของฝากน้องเทียร่าจากญี่ปุ่น เมกา ฮ่องกง & แม่ช๊อปเองนิดหน่อยค่า--------- ติดต่อทีมงาน

คุณพี่สาวไปญี่ปุ่นมาค่ะ น้องเทียร่าได้ของฝากเยอะที่สุดในบ้าน อีแม่แอบอิจฉา หลานคนเดียวเห่อกันเข้าไป แต่ก็ยังดีค่ะ ที่มีสปอนเซอร์สนับสนุน ยังดีกว่าต้องควักเองหมด อิอิ

จริงๆเบนซ์บอกพี่สาวไว้แล้วว่า มิกิถ้าไม่เซลไม่ต้องซื้อ แต่พี่บอกว่าไหนๆก็ไปแล้วก็ซื้อมาแหละ เบนซ์เลยบอกไปว่า ถ้าเสื้อผ้าขอไซส์90 เลยนะ ถ้ารองเท้าขอ 13 ซม ขึ้น เพราะตอนนี้เผื่อไปถึง80เป็นที่เรียบร้อยแล้ว พอได้ของมาแอบถามพี่สาวว่าหมดไปเท่าไหร่นิ พี่สาวบอกจำบ่ได้ เบนซ์เลยแอบไปเปิดตามเว๊บ แต่ก็ได้ราคามาไม่ครบ ได้มาแค่บางตัวค่ะ เห็นราคาบางตัวก็เหงื่อตกแล้ว อีแม่ยังไม่กล้าซื้อให้ใส่เลย คุณพี่น่ารักที่ซู๊ดดดด

ขอโชว์ตัวสปอนเซอร์นิดส์นึงนะคะ (แอบขโมยรูปมา เจ้าตัวไม่รู้ 555) ขอก้มกราบงามๆให้กับพี่สาวสุดที่รักหนึ่งทีก๊าบบบบบบบบ

จากคุณ : Moo Maylin
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 54 08:48:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com