Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยที ใครมีทะเบียนบ้านอยู่เขตจตุจักรบ้าง ช่วยแม่น้องปายทีคะ เพราะว่าต้องการย้ายโรงพยาบาลบัตรทองของลูกเป็นโรงพบาลรามาคะ ติดต่อทีมงาน

รบกวน เพื่อนๆ  สมาชิก ช่วยแม่น้องปายหน่อยค่ะ
คือว่า น้องต้องรักษาตัวที่โรงพยาบาลรามา ด้วย เหตุจาก ภูมิแพ้ และ ระดับโกรทโฮโมนผิดปกติค่ะ
ทำให้น้องตัวเล็กว่าเด็กทั่วไปที่อายุเท่ากัน ถ้ารักษาตอนโต จะไม่ทัน ตอนนี้น้องอายุ สามขวบแล้ว   ต้องรักษาตัวอีกนาน ค่าใช้จ่ายถ้าเป็นเอกชนก็เดือนละ เป็นหมื่น
และแม่สะดวกมารักษาที่โรงพยาบาลรามากว่าคะเพราะตอนนี้เราทำงานกันที่ กรุงเทพ น้องก็เรียนที่นี้
แต่ บัตรทองน้องปายอยู่ต่างจังหวัดบ้านคุณยาย ดังนั้น จึงขอความกรุณา เพื่อนๆ สมาชิกที่มีทะเบียนบ้านเขตจตุจักร ช่วยอนุเคราะห์ รับรองให้ในทะเบียนบ้านหน่อยจะได้ไหมค่ะ หรือจะเป็นบิลค่าน้ำหรือไฟ ที่เป็นสำเนาก็ได้ ช่วยหน่อยนะคะ  เครียดมากกคะ   ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกล่วงหน้าเลยค่ะ  
ช่วยติดต่อแม่หน่อยค่ะ    
email : oho-22@hotmail.com

จากคุณ : ปายจัง
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 54 12:46:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com