Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-- อายุครรภ์เข้าเดือน 7 ย่างเดือน 8 นะคะ แต่ นน. ไม่ขึ้น มีผลกระทบถึงน้องไหมคะ-- ติดต่อทีมงาน

ไปหาคุณหมอมาตอน 7 เดือนค่ะ หมอบอกให้เน้นไข่ขาวและเนื้อสัตว์
น้องนน. ต่ำกว่าเกณฑ์ไป 1 ขีด

2 อาทิตย์ที่ผ่านมาก็ทานไข่ลวกทุกเช้า 2 ฟอง
แต่ นน. ไม่ขึ้นอ่ะค่ะ

แบบนี้น้องจะโตขึ้นไหมคะ ปกติเป็นคนผอมอยู่แล้วน่ะค่ะ
แต่เราก็พยายามทานเยอะขึ้นแล้วนะ ......

จากคุณ : ไอเฟล
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 54 18:44:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com