Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++แม่กอล์ฟกับน้องต้นข้าว โบกมือ บ้ายบาย เมืองไทย ขอพรให้ผมกับแม่เดินทางปลอดภัยด้วยนะครับ+++ ติดต่อทีมงาน

กอล์ฟกับน้องต้นข้าว มาลาแม่ๆชานเรือน กลับบ้านแล้วค่ะ

คืนนี้ จะบินลัดฟ้า 9 ชั่วโมง หอบรักและต้นข้าวน้อยไปหาแด๊ดดี๊ และสามีสุดที่รัก อิอิ

มาคราวหน้าหนุ่มน้อยคงโตเป็นหนุ่ม รวมถึงสาวๆหนุ่มๆห้องนี้ก็โตเหมือนกัน

เดี๋ยวแม่กอล์ฟขอนัดเดทหนุ่มๆสาวๆทุกคนนะคะ อย่าลืมกันก่อนน้า

ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มอบให้แม่กอล์ฟกับลูก

รวมถึง รัก และ เอ็นดู หนุ่มน้อยต้นข้าวมาตลอด

ขอบคุณจริงๆค่ะ  

ก่อนกลับทั้งแม่กอล์ฟ และน้องต้นข้าว หั่นผมใหม่ เปลี่ยนลุคทั้งแม่ลูก

แต่โชว์แค่หนุ่มน้อยพอนะคะ เพราะถ้าพ่วงแม่กอล์ฟด้วย เดี๋ยวแม่ๆชานเรือนจะนอนไม่หลับ อิอิ

บ้าย บายจ้า เมืองไทย

จากคุณ : แม่น้องลูคัสโซ่
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 54 10:17:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com