Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++สวัสดีตอนเช้าๆจากหนุ่มน้อยออสเตรเลียค่ะ "คำพูดขำๆของน้องต้นข้าว"ถึงบ้านแล้วครับผม+++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนชาวชานเรือนทุกคนนะคะ ตอนแรกตั้งใจจะลงรูป พร้อมเล่า

ปสก.บินกลับบ้าน กับหนุ่มน้อยต้นข้าวครั้งนี้

แต่ ๆ ๆ ต้้นข้าวน้อยกระโดดขึ้นนั่งตัก

เลยกอดกันจุ๊บๆๆ แก้มลูกไปสามฟอด 555 อยู่กับลูกทีไร ใจแม่เตลิดเปิดเปิง

ทำไรไม่เป็น อิอิ

ต้นข้าวน้อยกำลังหัดพูด ทั้งไทย และอังกฤษ  มาฟังบทสนทนาของสองแม่ลูกกันค่ะ

กอล์ฟ...........ต้นข้าวคร้าบ

ต้นข้าว.........คร้าบบบบ

กอล์ฟ...........ต้นข้าวรักแม่กอล์ฟมั้ยคร้าบ

ต้นข้าว.........รักกอล์ฟฟฟฟฟฟ

กอล์ฟ...........ต้นข้าวหอมแก้มแม่กอล์ฟหน่อยนะคร้าบ

ต้นข้าว.........ม่ายหอม

กอล์ฟ...........หอมหน่อยน้า คนดี

ต้นข้าว.........ม่ายเอ๊า ม่าย ม่าย ไป๊ กอล์ฟ  ไป๊......

ไม่หอมก็ไม่ว่า.........ยังมาไล่เค้าอีก งอนแล้ว ชิส์

จากคุณ : แม่น้องลูคัสโซ่
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 54 08:29:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com