Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เดินทางต่างประเทศกับอาหารเสริมลูก ติดต่อทีมงาน

แม่แม่นักเดินทางคะ ถ้าเดินทางกับลูกที่ทานอาหารเสริมแบบเราทำเองแต่แช่แข็งไว้ ถ้าเราจะเดินทางไปต่างประเทศ จะต้องเอาอาหารที่ทำแช่แข็งไว้ไปด้วยหรือเปล่า เดินทางรวมเวลาทั้งหมดตั้งแต่ออกจากบ้านถึงโรงแรมประมาณ 7 ชั่วโมงคะ หรือว่าซื้ออาหารขวดไปดีคะ ลูกจะ 6 เดือนแล้วยังไม่เคยกินอาหารขวดเลยกังวลใจคะ หรือเราจะต้มไข่ไปดีคะ ไข่ต้มนี่เก็บไว้ได้มั๊ยสัก 2-3 วัน มันจะเสียรึเปล่า ว่าจะเอาไปผสมกับโจ๊กที่โน่นนะคะ เป็นความคิดที่ดีรึเปล่าไม่รู้ ปรึกษาแม่แม่นักเดินทางดีกว่า ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : JunSongMom
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 54 16:38:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com