Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^^^^ลูกเสือสิงหา53 ขอเสียงหน่อย(ฮิ้วววววว) เรามาโชว์ตัวกันซิว่าหลังจากเกิมมา9-10เดือน น่าตาเราเปลี่ยนไปขนาดไหน^^^^^ ติดต่อทีมงาน

กะผมหมอนาย(น้องเจ้านาย) หลังจากแม่ได้พาไปศัลยกรรม ณ แดนกิมจิมาน่าตาผมก้อหล่อเหลาสไตย์เกาหลีเรยใช่มั๊ยครับ  อิอิ  เขิลๆๆๆ  แฟนคลับทั้งสาวร้อยแก้ว จาว่า ใบชา  โรซ่าเรียรึจะเปนน้องนู๋ดี สาวเจ้าขา และน้องต้นหอม  แย้งผมกันไปหมด แต่ตอนนี้ผมยังไม่เปิดใจให้ใครนะคร๊าบบบบ  ในใจผมตอนนี้มีแม่อิ๋วคนเดียววววววววว (หม่ำๆๆ ๆ  หม่ำๆๆ) มีสาวอื่นเด๋ยว:-)อลไม่ให้จุ๊บๆนม  คริคริ  

เพื่อนๆมาโชว์น่าโชว์ตากันหน่อยนะคร๊าบ  บะบาย ^_____^"

จากคุณ : เล็กแห้งโฟ
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 14:03:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com