Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@=====สวัสดีครับ...ผมชื่อ...อีสตั้น....น้องชายของพี่ลอรีนดาครับ....=====@@@@@ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้เดิม   http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N10653335/N10653335.html

คลอดเมื่อวันอังคารที่ผ่านมา 7 มิถุนายน 2011
ขอขอบคุุณทุกๆข้อความนะคะที่ส่งมาทั้งทางอีเมลย์ของทางรพ. และทางหลังไมค์รวมทั้งบล็อกแก้งค์

ตอนนี้รอออกจากรพ. อย่างเดียวคือวันอาทิตย์นี้ อยู่นานหน่อยเพราะเสียเลือดเยอะแต่ทุกอย่างดีขึ้นแล้วค่ะ

เชนพยายามเอารูปมาให้เลือกที่รพ. เขาบอกว่ามีคนเข้ามาบอกให้ส่งรูปให้ดู เพราะตัวเราอยู่ที่รพ. ใช้ iPad ส่งรูปไม่ได้ค่ะ
เชนอยู่บ้านเปิดชานเรือนก็ใช้แปลเอาเองตาม google ที่มีคนมาโพสในกระทู้ก่อนหน้านี้

ไม่รู้ว่าแปลถูกหรือเปล่า. เห็นตื่นเต้นจังแอบโพสในบล็อคไม่ยอมบอกเราเสียด้วย.

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับข้อความน่ารักๆของเพื่อนในชานเรือนนะคะ

จากครอบครัว.  Golding

ปล. เอารูปสองพี่น้องมาฝากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 54 19:32:37

จากคุณ : K-GOLDING
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 19:16:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com