Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทางเข้าคลับ Rabbit mom ต้นปีค่า ติดต่อทีมงาน

เห็นมีคุณพ่อคุณแม่ในชานเรือนมี่คลอดช่วงต้นปีเยอะ เลยอยากจะมาเชิญชวนมาเข้าสมาคมกระต่ายต้นปีกันเลยค่ะ ที่จริงเป็นชื่อคลับกระต่ายมีนา แต่เนื่องจากสมาชิกในคลับ บ้างก็คลอดก่อนกำหนด และหลังกำหนด ก็เลยมีเดือนอื่นๆเพิ่มเข้ามาด้วย....ในฐานะสมาชิกคลับนี้คนนึงนะคะ อยากเชิญชวนมาร่วมกลุ่มกัน มีอะไรแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน กระชับความสัมพันธ์อันดี ลูกๆโตขึ้นจะได้มีเพื่อนเยอะๆ คอนเฟิร์มว่า อบอุ่นมากค่ะ อิอิ

ปล*** นอกจากนี้ ยังมี FB ของคลับที่ไม่เคยเงียบ ด้วยนะค๊า สนใจเข้าร่วมทิ้งชื่อ เฟสบุ๊คหรืออีเมลล์ไว้ก็ได้ค่ะ เดี๋ยวพวกเราไปลากมา เอิ่กๆๆ

จำนวนสมาชิก ณ วันนี้ในเฟสบุค

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N10664552/N10664552.html

แก้ไขเมื่อ 15 มิ.ย. 54 13:10:16

จากคุณ : ParkMinJi
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 54 13:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com