Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โชว์รูปทรงผมเด็กอนุบาลค่ะ ติดต่อทีมงาน

เคยเห็นกระทู้ที่ถามเกี่ยวกับไอเดียทรงผมเด็กอนุบาล แต่ตอนนั้นไม่มีเวลาแชร์เลยไม่ได้ลงรูปให้ดูค่ะ วันนี้พอมีเวลามานั่งรวบรวมทรงผมน้องมินนี่ตั้งแต่ไปเรียนอนุบาลค่ะ ออกตัวก่อนว่าเราแค่ลงไว้ให้เป็นไอเดียสำหรับแม่ๆที่คิดทรงอยากทำทรงผมลูกแบบหลากหลายแต่นึกไม่ออกหรือไม่มีไอเดียนะคะ เพราะเราเองก็ไอเดียไม่ค่อยมีเหมือนกันค่ะ ส่วนใหญ่พี่เลี้ยงเค้าจะทำให้นะคะหรือถ้าทรงง่ายๆเราจะทำเอง ถ้าทรง advance ส่วนใหญ่ครูที่โรงเรียนจะทำให้น้องค่ะ

ขอย้อนอดีตไปนิดนะคะ ตั้งแต่ผมน้องยังไม่ยาว ทำทรงไหนไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่เราจะมัดแกละ 2 ข้างและก็ม้วนมวยค่ะ ง่ายมากๆแต่ก็ดูเป็นเด็กแนวได้อีกนิด อิอิ

จากคุณ : มินนี่ลูกป๋าคิม
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 54 10:49:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com