Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐=====แจก File สมุดภาพระบายสี [ABC Animal, การ์ตูน, Under the sea] =====๐๐๐ ติดต่อทีมงาน

รอบนี้มาทำสมุดระบายสี ให้โอปอค่ะ เป็น 3 แบบ คือ
แบบแรก: ABC Animal เป็นการทบทวน ABC ไปในตัวแล้วมีตัวรูปภาพให้ฝึกระบาย
แบบสอง: การ์ตูน แบบนี้ตามใจลูกหน่อย การ์ตูนส่วนมากจะเป็นตัวการ์ตูนที่โอปอชอบดูค่ะ แต่ถ้าแม่ๆท่านไหนอยากได้แบบอื่น แก้วได้บอก web ที่มาอยู่ด้านล่างแล้วค่ะ
แบบสาม: Under the sea ไว้ให้ระบายสีแล้วไว้ช่วยสอนเกี่ยวกับใต้ท้องทะเล (ได้ผลนิดๆหน่อยๆคะ ลูกสนใจแต่ระบายมากกว่า ^0^)

File ที่ทำออกมา เป็น PDF file ขนาดเท่ากับกระดาษA4 ค่ะ ถ้าแม่ๆ ท่านไหน สนใจ ส่ง email มาที่  

พลุ oporsutussaya@gmail.com พลุ

เดี๋ยวแก้วจะทยอยส่งไปให้นะ

เครดิต
1.รูปภาพ google.com
2.รูปภาพระบายสี  (มีให้ download เยอะเลยนะคะ ลองเข้าไปดูค่ะ)
coloring.ws/coloring.html
coloring-pages-kids.com
supercoloring.com

ขอให้สนุกกับการระบายสีกับลูกน่ะคะ กะพริบตา

จากคุณ : mama N'opor
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 54 07:01:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com