Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณแม่กระต่ายกรกฎา กับ สิงหาคะ พุงกับน้ำหนักหลังคลอดลดกันไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ดิฉันแม่กระต่าย 27 กรกฎาค่ะ

น้ำหนักขึ้น 24 กิโล จาก 53 เป็น 77

หลังคลอดลดแค่ 3 กิโล

กลับบ้านมาได้ 1 อาทิตย์ ลง 9 กิโล

ตอนนี้เหลือ 67 กิโล สรุปคลอดมา 2 week ลงมา 10 กิโล

ยังเหลืออีกตั้ง 14 กิโล แม่เจ้า เครียดค่ะ พุงยังเหมือน 4 เดือนอยู่เลย

มีแต่คนแซวว่าท้องอีกคน อีกนานไหมกว่าพุงจะเข้าที่

กดๆพุงยังรู้สึกแข็งๆอยู่เลย มดลูกยังไม่เข้าอู่ใช่ไหมคะ

จากคุณ : N'Pomme
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 54 09:30:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com