Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาลูก1.5ขวบไปลอนดอน นั่งสายการบินอะไรที่นั่งสบายสุดคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ ในใจอยากเลือกบินตรง ไฟล์ดึก เห็นราคาใกล้เคียงกัน ทั้งการบินไทย, Qantas

เท่า ที่เช็คจากในเวบไซด์เห็นว่า 2 สายการบินใช้เครื่อง Boeing 747-400 เหมือนกันเลย ที่นั่งจัดเหมือนกันไหมคะ ถ้าไม่เหมือนกัน สายการบินไหนนั่งสบายกว่ากันคะ

แต่เห็นราคาตั๋วโปรโมชั่นของ Etihad ก็น่าสนใจมากๆด้วย ถูกกว่าเป็นหมื่นเลย แต่เสียตรงที่ต้องไปเปลี่ยนเครื่องด้วย ที่นั่งของetihad นั่งสบายมั้ยคะ

ประเด็นหลักคือที่นั่งค่ะ PTV, อาหารเป็นประเด็นรองค่ะ

ปล.ไปตั้งที่ bluplanetมาแล้วค่ะ แต่อยากถามความเห็นแม่ๆในห้องนี้นิดนึงค่ะ

แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nana_lady
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 54 17:03:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com