Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครตั้งเป้าหมาย ให้ลูกเข้า รร.สาธิต กันมั่ง เชิญมาแชร์กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ลูกยังไม่เข้าอนุบาลหรอกคะ
แต่คุณแม่ตั้งใจค่อนข้างมากที่อยากให้ลูกเข้าสาธิต
แต่ก็ไม่ได้จะเอาเป็นเอาตายกับลูกนะคะ
ยังเน้นเค้ามีความสุขอยู่ค่ะ

เมื่อมีเป้าหมายตอนนี้เลยเริ่มหาวิธีการว่า
เส้นทางสู่สาธิตของลูกจะทำอย่างไรบ้าง
ตอนนี้มีหนังสือและมีแนวข้อสอบเก่าสาธิตรวมรวมไว้เยอะเหมือนกัน
แต่ยังไม่ได้เอามาใช้นะคะ

อยากบอกว่า คำถาม ทำไมมันยากจัง

อยากรบกวนคุณแม่ที่สามารถส่งลูกเข้าสาธิตสำเร็จเข้ามาแชร์วิธีการ
และรบกวนคุณแม่ที่กำลังสร้างวิธีการและเตรียมสื่อมาแลกเปลี่ยนกันค่ะ

รบกวนแนะนำด้วยคะ

จากคุณ : angkan111
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 23:50:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com