Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนูน้อย 800 กรัม 26 วีค ครบรอบ 2 ปี Happy…Birth…Day ติดต่อทีมงาน

หวัดดีครับ คุณลุง คุณป้า คุณน้า คุณอา ........ วันนี้เป็นวันครบรอบ 2 ปี ของผม ที่ลืมตาออกมาอยู่กับคุณตา คุณยาย ป้าและแม่ ก่อนกำหนดเพียงอายุครรภ์ 26 สัปดาห์ ซึ่งแม่ผม เคยมาโพสหาข้อมูลจากคุณแม่ๆ ที่คลอดก่อนกำหนด และเคยแจ้งข่าวเรื่องน้องเซฟก่อนหน้านี้แล้ว คุณแม่ๆ ในชานเรือนคงยังไม่ลืมผมนะครับ
ตอนนี้ ผมร่างกายแข็งแรง สุขภาพสมบูรณ์ น้ำหนักปัจจุบัน 12 โลกว่า ผมกินเก่งมากครับ ส่วนสูงอยู่ในเกณฑ์มาตรฐานครับ ส่วนความซน ผมซนมากๆ ครับ จนคุณยายไล่ตามผมไม่ไหวแล้วครับ พัฒนาการโดยรวมอยู่ในเกณฑ์ปกติทุกอย่าง รับรู้ในสิ่งที่สมาชิกในบ้านบอกทุกอย่างครับ แต่ผมไม่ค่อยทำตาม เพราะผมจะซนของผมต่อครับ >< เมื่อเช้านี้ แม่ผม ปลุกผมออกไปใส่บาตรมาครับ ผมขอให้ผมสุขภาพแข็งแรง เป็นเด็กดี และจะรักคุณตา คุณยาย ป้าและแม่ตลอดไป ผมมาขอพรจากป้าๆ ลุงๆ น้าๆ อาๆ ในชานเรือนครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Samurai_Poko
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 54 08:44:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com