Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณแม่ท่านไหนฝากท้องที่ รพ.แม่และเด็กแพทย์รังสิตบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เป็นว่าที่คุณแม่ค่ะตอนนี้ท้องได้ 4 เดือนแล้ว ท้องแรก เริ่มฝากท้องตั้งแต่2เดือนแรกที่คลินิคเอกชนแห่งนึงแต่ว่าไม่ประทับใจ แฟนเลยให้เปลี่ยนเป็น รพ.แม่และเด็กแพทย์รังสิต เพราะใกล้บ้าน (รู้สึกว่าจะเพิ่งเปิดเป็นเฉพาะทางแม่และเด็กไม่นานมานี่เองค่ะ)  ไปตรวจ2ครั้งแล้ว ค่าใช้จ่ายถูกมากกว่าที่คิดไว้ เพราะคิดว่าเป็น รพ.เอกชนน่าจะแพงกว่านี้ คุณหมอก็น่ารัก การบริการก็ธรรมดาไม่ได้แย่หรือพิเศษอะไร มีคุณแม่ท่านไหนเคยฝากท้องทีนี่บ้างคะ เป็นอย่างไรบ้างช่วยแชร์หน่อยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : ปูแป้ง
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 54 12:09:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com