Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่นึ่งขวดนม ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ 36 w กะ 3 วันแล้วค่ะ ตั้งใจคลอดเองถึงเจอการไซโคว่าเจ็บอย่างงั้นอย่างงี้ก็ไม่หวั่น..ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตารอว่าเมื่อไหร่จะปวดท้องซะทีคิ..คิ(ตอนนี้คงขำออกแหละ) มีข้อสงสัยค่ะอยากถามจากผู้ที่มีประสบการณ์ช่วยตอบคำถามให้ด้วยค่ะ
1. ที่ปั๊มนมจำเป็นมั้ย เพราะความตั้งใจจะให้น้องกินนมจากเต้าแม่อยู่แล้ว
2. เข้าใจว่าถ้าลาครบ (90 วัน) แล้วนมที่สต๊อกไว้จำเป็นมากสำหรับน้อง
3. ที่ปั๊มถ้าเป็นแบบมือจะดีมั้ยรึว่าควรเอาแบบไหนดี
4. ที่นึ่งขวดนมจำเป็นมากมั้ย ถ้าในกรณีที่เราใช้ลังถึงแทนจะได้มั้ย
ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : ppcane
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 15:41:07 A:122.154.131.66 X: TicketID:329688

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com