Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** Reviwe ย้อนหลังงาน BBB ( ของที่ซื้อมาค่ะ ) ติดต่อทีมงาน

ไปเดินงานมาสองวันค่ะ วันแรกไปตั้งแต่เช้าของวันที่ 8 เลยค่ะแต่พอไปถึงประมาณ 10.30น.ก็วนรถหาที่จอดวนไปวนมา จนหิวข้าวเลยต้องออกไปหาไรทานของนอกก่อน กลับมาที่งานอีกทีประมาณบ่ายโมง ค่อยยังชั่วค่ะมีที่จอดบ้างแล้ว คนเยอะจริงๆค่ะ เยอะตั้งแต่วันแรกเลยทีเดี่ยว เดินซื้อของวันแรกได้ของไม่ค่อยเยอะเท่าไรค่ะแต่พอกลับมาที่บ้านอีกวันนึงมานั่งนึกเสียดายค่ะว่าทำไมไม่ซื้อนั้น ซื้อนี่เลยไปอ้อนคุณสามีให้พาไปอีกวันได้ไหม สุดท้ายก็อ้อนสำเร็จคุณสามีก็พาไปอีกวันค่ะ
 ไปมาวันที่ 10 ค่ะ ไม่อยากไปวันสุดท้ายเพราะเห็นมีแต่คนบอกว่าของจะหมดหลายอย่างค่ะ ทีนี้คุณสามีบ่นเลยค่ะว่าซื้อเยอะต้องเดินไปเก็บที่รถอยู่หลายรอบค่ะ อิอิ (ขอบคุณนะค่ะคุณสามี) มาดูของที่ซื้อมากันดีกว่าค่ะ

จากคุณ : metoyousr
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 54 11:31:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com