Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามแม่ๆที่ฝากท้องที่นวบุตรค่่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามเพื่อนๆในห้องนี้ค่ะ ว่าถ้าฝากท้องที่นวบุตร จะมีการจัดกิจกรรมอบรบว่าที่คุณพ่อคุณแม่เหมือน ฝากที่ รพ ไม๊คะ

เรากะว่าจะคลอดบำรุงราษฎร์น่ะค่ะ แต่เลือกมาฝากกับ อ.บุญชัยที่นวบุึตรเพราะว่าสะดวกวันที่ อ.ลงที่นี่มากกว่าแล้วก็เหมือนจะประหยัดกว่าที่บำรุงราษฎร์ เช่นค่า lab หรือยา อะไรพวกนี้น่ะค่ะ

ปกติไปฝากครรภ์ครั้งแรก ต้องเจาะเลือดตรวจอะไรไม๊คะ เราไปครั้งแรกตอน 9 wks กว่า แต่คุึณหมอบอกรอเจาะรอบเดียวคือครั้งหน้า ตอนประมาณ 13 wks

ปล เราว่าจะเจาะน้ำคร่ำด้วยค่ะ มีอะไรแนะนำได้นะคะ แต่เพื่อนๆพี่ๆบอกว่า อ.บุญชัยเก่งมากๆ เรามั่นใจคุณหมออยู่แล้วค่ะ

จากคุณ : chabakaew
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 54 14:07:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com