Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องจู๋ลูกชายหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือแฟนผมอยู่ๆก็มาเล่นกะลูกเล่นกระจู๋ลูกสังเกตมันบวมไปข้างนึงครับ แต่ไม่แดง หรืออักเสบใดๆเหมือนเป็นก้อนๆอ่ะครับ ลูกร่าเริงปกติ ผมเลยหาข้อมูล
เลยสงสัยว่าน่าจะเป็นก้อนขี้เปียก เพราะ ตอนนี้ 1.7 ขวบ  ผมยอมรับไม่เคยทำความสะอาดเลย ทำแค่ 1-2 ครั้งตอนออกจากโรงพยาบาล ครับ  เลยลอง
รูดจู๋ มันก็ยังไม่เปิดเท่าไรประกอบกลับเจ้าตัวเล็กไม่ยอมให้จับจู๋เลย ผมทำไงดีครับ
 1. ปล่อยไว้อย่างนี้เลย เดวโตขึ้นมันก็หลุดออกมาเอง เพราะพ่อ-แม่ผมว่า  ตอนผมเด็กๆก็ไม่เคยทำให้ ลูกชายทั้ง2คน
 2. รูดวันละนิดละหน่อยไปเรื่อยๆ รอดูผลงาน
แนะนำหน่อยครับ ครับ  ทำไงดี

จากคุณ : james111
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 10:07:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com