Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ขอลิสต์สิ่งของจำเป็นที่ต้องใช้ตอนเดินทางค่ะ++ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยนะคะ รบกวนแม่ๆที่เคยเดินทางไกล ช่วยแชร์ลิสต์สิ่งของจำเป็น ทั้งของใช้ ของกิน ยาพื้นฐาน ที่ต้องใช้ตอนเดินทางสำหรับเด็กอายุ11-12เดือน น้องทานทั้งนมแม่และนมชง และ อาหาร3มื้อคะ

เราจะมีไป2ทริปค่ะ
ต.ค >> เชียงใหม่(ไปเครื่องบิน)
พ.ย >> เกาหลี

ขอรบกวนเรื่องเสื้อผ้ากันหนาวของเด็กด้วยนะคะ ที่เกาหลีเดือน พ.ย เข้าwinter แล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : My daughter Prim
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 11:31:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com