Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~โครงการโรงเรียนพ่อแม่ ที่เสถียรธรรมสถาน~~ ติดต่อทีมงาน

มีพ่อแม่ท่านไหนที่พาลูกเล็ก ๆ ไปร่วมกิจกรรมนี้บ้างค่ะ
จอมซนน้อยของเรา จะครบ 9 เดือนแล้ว กำลังคลานแล้วก็พยายามจะเกาะเดินแล้วหล่ะค่ะ เลยอยากพาไปเจอสังคมภายนอกบ้านบ้าง

เราเลยสนใจกิจกรรมนี้ที่เสถียรธรรมสถาน รบกวนช่วยแชร์กิจกรรมสำหรับเด็กเล็ก ๆ ที่นั่นบ้างซิค่ะ แล้วถามขอความเห็นด้วยว่า หากเจ้าตัวเล็กของเราเกิดงอแงขึ้นมาระหว่างทำกิจกรรม  เราสามารถขอตัวกลับก่อนได้หรือป่าว (แบบว่า เกรงใจพ่อแม่คนอื่นที่ หากลูกเราดันโวยวายขึ้นมา)
หรือ ข้อมูลอื่น ๆ ที่อยากแชร์น่ะค่ะ
เราจะได้เตรียมตัว เตรียมสัมภาระได้ถูกต้อง เพราะเห็นในกำหนดการ คือทั้งวันใช่ไหมค่ะ

ขอบคุณมากจ้า

จากคุณ : สาวเชียงราย
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 17:03:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com