Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมืองไทย ทำไมคุณโสเด็กเยอะจัง(18+ เนื้อหาโจ๋งครึ้มนะคะ) ติดต่อทีมงาน

เเหม เฮ้ย หัวกระทู้จั่วซะ -*-

ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ คือเมื่อคืนก็นั่งโหลดหนัง AV ตามประสาสาวโสดลูกหนึ่ง
ก็ไปสะดุดตากับไฟล์หนึ่ง ชื่อไฟล์ว่า ที่สุดของเมืองไทย
ก็คิดในใจว่า น้องเเนทรึเปล่าหว่า ด้วยความที่อยากเห็นหน้าเเละลีลาอะ
ก็เลยโหลดมา พอเปิดเเล้วก็ต้องตกใจ

เพราะมันเป็นไฟล์ภาพเเละวีดีโอ การร่วมเพศของชายชาวต่างชาติ เเละเด็กไทยอายุประมาณ 6-8 ขวบ
อย่ามาเราโรคจิตเลยนะคะ เเต่ในเมื่อเราหลวมตัวโหลดมาเเล้ว เราก็ต้องดูอะเนอะ

คือเรื่องโสเภณีอะ เราก็พอรับได้ มันหนีความจริงไม่พ้นหรอกว่าเป็นอาชีพที่พวกเธอเลือกเดิน
เเต่นี่มันเด็กอะ อยากจะบ้าตาย คือปกติมันต้องเล่นกระโดดยางหรือเเท๊ปเล็ตดิ

เราเข้าใจนะ มันก็มีคนประเภทชอบเด็ก โมเอะว่างั้นเถอะ
มันเป็นรสนิยมทางเพศ ซึ่งเรารู้จักคนประเภทนี้นะ
เขาก็ไม่ได้มีอะไรกับเด็กจริงๆ เเค่จินตนาการเเละอ่านการ์ตูนเอาอะ
เพราะมันผิดกฏหมาย เเละคนบางคนก็รู้ว่า ถ้าทำเเล้ว มันก็ทำลายเด็กไปคนนึงเลย

เเต่ไอ้พวกเเม่เล้าอะ คือนอกจากจะไม่มีความเป็นคนเเล้ว
ยังไม่คิดถึงเด็กอีก เนื้อหาของรูปภาพเเละคลิปจะประมาณว่า
มีฝรั่งคนนึงจ้างเเม่เล้าให้พาเด็กมาให้ เท่าที่นับได้ก็ 8 คนค่ะ
อายุประมาณ 6-8 ขวบ คือเด็กมาก ไม่มีอะไรขึ้นมาเลย นมก็ไม่มี

เด็กผู้หญิงคนเเรก โดนมัดข้อเท้าไว้กับต้นขา เพื่อให้อ้าได้เต็มที่
เเล้วก็ใช้วาสลีนทาจิ๊มิ๊ ก่อนที่ฝรั่งจะลงมือ
น้องเขาร้องไห้ด้วย คงจะเจ็บมาก เสร็จเเล้วก็พาไปล้าง
นอกจากนั้นก็เป็นการผลัดเปลี่ยนกันระหว่างเด็กกับฝรั่ง

ที่เอามาเล่าให้ฟังนี่ เราไม่ได้จะมาเผยเเพร่คลิปหรืออะไรนะคะ
เเต่ตำรวจไทยอะ มีเหรอจะไม่รู้อะ ทำไมไม่ทำอะไรสักอย่าง
คือ เเค่นี้ต่างชาติก็เข้ามาเซ็กส์ทัวร์กันอยู่เเล้ว
เเต่นี่มันเด็กนะ คือเด็กเขาไม่มีทางเลือกอะ
เขายังไม่รู้เลยว่าที่เขาทำ ที่เขาโดนอะ มันคืออะไร

คือเราก็ไม่รู้หรอกนะว่าพวกเเม่เล้าเอาเด็กมาจากไหน
เเต่คิดว่าโดนพ่อเเม่ขายมารึเปล่า มันน่าจะมีหน่วยงานที่เข้าไปตรวจสอบสิ
เเล้ววิธีดำเนินงานเขาทำกันยังไง เราก็ไม่รู้หรอก
เเต่เท่าที่เราดู มันหลายคลิป หลายคนมาก
คือดูเกือบ 30 คลิป เด็กเยอะมาก เกิน 50 คนอะคะ
เพราะส่วนใหญ่ ต่อ 1 คลิป จะมีเด็ก 4-5 คน

คือเห็นหน้าเด็กน่ะชัดเจนเลยเเหละ อยากให้มีหน่วยงานช่วยเหลือจังเลยค่ะ
ยิ่งเราคิดว่าเด็กเหล่านั้นเป็นลูกหลาน มันยิ่งไม่ไหวอะ

จากคุณ : darkheart
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 00:07:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com